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UTABIRI WA HALI YA HEWA

KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 Z1JAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO

TAREHE: 10/05/2026.

[Mikoa ya Kagera na Mara]:

Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo
katika maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Mtwara na Lindi]:

[Visiwa vya Unguja na Pemba]:

[Mikoa ya Morogoro, Tanga na Dar es Salaam]:
[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:

Hali ya mawingu kiasi, mvua katika
maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Kilimanjaro, Arusha na Manyara]:

Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi katika
maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Dodoma na Singida]:
[Mikoa ya Tabora, Kigoma na Katavi]:
[Mikoa ya Geita, Mwanza, Shinyanga na Simiyu]:

[Mikoa ya Ruvuma, Rukwa, Songwe, Mbeya, Iringa na Njombe]:

e

Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI Kiwango cha juu cha joto | Kiwango cha chini cha joto Mawio (Saa) Machweo (Saa)
ARUSHA 26°C 16°C 12:31 12:29
D'SALAAM 31°C 24°C 12:26 12:12
DODOMA 29°C 19°C 12:38 12:28
KIGOMA 29°C 20°C 01:01 12:53
MBEYA 26°C 14°C 12:51 12:33
IRINGA 26°C 16°C 12:41 12:25
NJOMBE 21°C 12°C 12:46 12:30
MWANZA 29°C 19°C 12:44 12:44
TABORA 30°C 18°C 12:49 12:41
TANGA 31°C 23°C 12:24 12:16
ZANZIBAR 31°C 24°C 12:26 12:12

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kutoka Kusini kwa kasi ya km 30 kwa saa kwa Pwani ya
Kaskazini na kutoka Kusini Mashariki kwa kasi ya km 20 kwa saa kwa Pwani ya Kusini.

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi madogo hadi makubwa kiasi.

Matarajio kwa siku ya Jumanne tarehe 12/05/2026: Mabadiliko Kidogo.

Utabiri huu umetolewa leo tarehe 10/05/2026.
Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania,
Kiwanja Na. 6, Kitalu “N”, Mtaa wa Fahmida, Dodoma jiji,

S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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